Màn Hình Gaming ViewSonic VX24G30-PK (23.8 inch - IPS - FHD - 240Hz - 0.8ms)
  • Mã sản phẩm: Màn Hình Gaming ViewSonic VX24G30-PK (23.8 inch - IPS - FHD - 240Hz - 0.8ms)
  • Giá: 3.090.000 VNĐ
  • Tình trạng: Liên Hệ
  • Bảo hành : 36 Tháng
  • Lượt xem: 1
  • Bảng giá:
Mô tả
Kiểu dáng màn hình: Phẳng Tỉ lệ khung hình: 16:9 Kích thước mặc định: 23.8 inch Công nghệ tấm nền: IPS Phân giải điểm ảnh: FHD - 1920 x 1080 Tần số quét màn: 240Hz Thời gian đáp ứng: 0.8ms (MPRT) Chỉ số màu sắc: 16.7M , 8 bit true Hỗ trợ tiêu chuẩn: VESA (100 x 100 mm), HDR10, NVIDIA G-SYNC Compatible Cổng cắm kết nối: 2xHDMI 2.0, 1xDP, 1x 3.5mm Audio Out Phụ kiện trong hộp: cáp nguồn, cáp HDMI
Hãng sản xuất
ViewSonic
Kích thước màn hình
23.8 inch
Độ phân giải
1920 x 1080
Tỉ lệ
16:9
Tấm nền màn hình
IPS Technology
Độ sáng
300 cd/m² (typ)
Màu sắc hiển thị
16.7M
8 bit true
Độ tương phản
Tỷ lệ tương phản tĩnh: 1,000:1 (typ)
Tỷ lệ tương phản động: 80M:1
Tần số quét
240Hz
Cổng kết nối
Đầu ra âm thanh 3,5 mm: 1
HDMI 2.1: 2
DisplayPort: 1
Cổng cắm nguồn: DC Socket (Center Positive)
Thời gian đáp ứng
0.8ms
Góc nhìn
 178º horizontal, 178º vertical
Tính năng
Công nghệ đồng bộ hóa tốc độ khung hình: Yes (G-Sync compatible)
Bộ lọc ánh sáng xanh: Yes
Low Blue Light: Hardware and software solution
Không nhấp nháy: Yes
Color Gamut: NTSC: 72% size (Typ)
sRGB: 104% size (Typ)
Kích thước Pixel: 0.275 mm (H) x 0.275 mm (V)
Bề mặt: Anti-Glare, Hard Coating (3H)
Điện năng tiêu thụ
Chế độ Eco (giữ nguyên): 19W
Eco Mode (optimized): 23W
Tiêu thụ (điển hình): 26W
Mức tiêu thụ (tối đa): 30W
Vôn: AC 100-240V
đứng gần: 0.5W